Ƙaramin Canjin Asali na Hinge Lever

Takaitaccen Bayani:

Sabunta RV-161-1C25 / RV-161-1C26 / RV-211-1C6 / RV-111-1C25 / RV-111-1C24

● Matsayin Ampere: 21 A / 16 A / 11 A
● Fom ɗin Tuntuɓa: SPDT / SPST-NC / SPST-NO


  • Babban Daidaito

    Babban Daidaito

  • Ingantaccen Rayuwa

    Ingantaccen Rayuwa

  • Ana Amfani da shi Sosai

    Ana Amfani da shi Sosai

Bayanan Fasaha na Janar

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

An tsara maɓallin gajeriyar makullin hinge don nau'ikan aikace-aikace da yawa. Tare da makullin hinge da aka gina akan bututun fil, wannan makullin yana ba da damar kunnawa cikin sauƙi kuma ya dace da aikace-aikace inda ƙuntatawa sarari ko kusurwoyi masu wahala ke sa kunnawa kai tsaye ya zama da wahala.

Girma da Halayen Aiki

Ƙaramin Canjin Hinge Lever (4)

Bayanan Fasaha na Janar

RV-11

RV-16

RV-21

Ƙimar (a kan nauyin juriya) 11 A, 250 VAC 16 A, 250 VAC 21 A, 250 VAC
Juriyar rufi 100 MΩ min. (a 500 VDC tare da na'urar gwajin rufi)
Juriyar hulɗa Matsakaicin 15 mΩ (ƙimar farko)
Ƙarfin Dielectric (tare da mai rabawa) Tsakanin tashoshi masu rabe-raben rabe ɗaya 1,000 VAC, 50/60 Hz na minti 1
Tsakanin sassan ƙarfe masu ɗauke da wutar lantarki da ƙasa da kuma tsakanin kowace tashar ƙarfe da sassan ƙarfe marasa ɗauke da wutar lantarki 1,500 VAC, 50/60 Hz na minti 1 2,000 VAC, 50/60 Hz na minti 1
Juriyar girgiza Rashin aiki 10 zuwa 55 Hz, girman ninki biyu na 1.5 mm (rashin aiki: matsakaicin 1 ms)
Dorewa * Injiniyanci Ayyuka 50,000,000 min. (Ayyuka 60/minti)
Lantarki Ayyuka 300,000 minti ɗaya (Ayyuka 30/minti ɗaya) Ayyuka 100,000 na minti ɗaya (Ayyuka 30/minti ɗaya)
Matakin kariya IP40

* Don sharuɗɗan gwaji, tuntuɓi wakilin tallace-tallace na Sabuntawa.

Aikace-aikace

Ana amfani da ƙananan maɓallan asali na Renew sosai a cikin kayan aiki da wurare na masana'antu ko na'urorin mabukaci da na kasuwanci kamar kayan ofis da kayan aikin gida don gano matsayi, gano buɗaɗɗe da rufewa, sarrafa atomatik, kariyar aminci, da sauransu. Ga wasu shahararrun aikace-aikace ko yuwuwar amfani.

Manhajar Canjin Maɓalli na Pin Plunger (2)

Kayan Aikin Gida

Ana amfani da shi sosai a cikin nau'ikan kayan aikin gida daban-daban don gano yanayin ƙofar su. Misali, makullin ƙofa na microwave yana tabbatar da cewa microwave yana aiki ne kawai lokacin da ƙofar ta rufe gaba ɗaya.

Manhajar Canjin Asali ta Ƙananan Maɓallin Hinge Lever

Kayan Aiki na Ofis

An haɗa su cikin manyan kayan aiki na ofis don tabbatar da aiki da ingancin waɗannan kayan aiki. Misali, ana iya amfani da makullan don gano ko takarda tana cikin na'urar kwafi, ko kuma idan akwai toshewar takarda, bayar da ƙararrawa ko dakatar da aiki idan takardar ba daidai ba ce.

Manhajar Canjin Maɓallin Pin Plunger Miniature Basic (3)

Motoci

Switch yana gano yanayin buɗewa ko rufewar ƙofofin mota da tagogi, yana nuna alamar tsarin sarrafawa ko tabbatar da ƙararrawa idan ba a rufe ƙofa yadda ya kamata ba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi