Me yasa ƙananan makullan (micro switches) zasu iya ɗaukar lokaci mai tsawo haka?

Gabatarwa

Babban dalilan da ke haifar da tsawon rai na ƙananan makullan micro

rv

Shin ka taɓa lura da hakan?ƙaramin makullia cikin lif, injinan wanki, tanda na microwave, da beraye? Suna da ƙanana sosai kuma yawanci ba a lura da su ba, amma suna taka muhimmiyar rawa. Bugu da ƙari, wataƙila kun lura cewa ƙananan ƙwayoyin cuta suna da alaƙa da ƙananan ƙwayoyin cuta. Sau da yawa ba a buƙatar a maye gurbin maɓallan kuma suna da matuƙar ɗorewa.

Babban dalilan da yasaƙaramin makullizai iya ɗaukar miliyoyin zagayowar yana cikin fannoni uku: inganta juriyar sassan da ake sawa cikin sauƙi, rage lalacewa yayin aiki, da kuma inganta daidaiton hanyoyin ƙera su.

Sassan biyu mafi rauni na waniƙaramin makullisu ne lambobin sadarwa da kuma sandunan. Lambobin sadarwa su ne ɓangaren da kwararar wutar lantarki ke gudana kuma suna da matuƙar saurin kamuwa da yashewar baka. Sandar ita ce ɓangaren roba da ke sarrafa buɗewa da rufewa na maɓallin. Waɗannan ɓangarorin biyu kai tsaye suna ƙayyade tsawon rayuwar micro ɗin. makulli. Ya kamata a yi hulɗar da kayan da za su iya jure wa zaizayar ƙasa da lalacewa. Ƙwayoyin RENEW Maɓallan suna amfani da azurfa da zinare masu alaƙa da juna, suna tabbatar da kyakkyawan yanayin aiki yayin da kuma inganta juriyar baka da juriyar lalacewa. Ko da bayan miliyoyin zagayowar, saman maɓallan ba zai lalace ko ya lalace ba, wanda ke tabbatar da dorewar yanayin aiki. Ya kamata a yi sandar da ƙarfe mai roba. Karafa na yau da kullun za su karye idan aka lanƙwasa su akai-akai.

Tsarin tsarin ƙananan ƙwayoyin cuta Maɓallan sun dace sosai don amfani da mita mai yawa. Tafiya (nisan da aka matse) na ƙaramin na'ura Makullin yana da gajere sosai, yana rage lalacewa sosai. Tsarin makullin ƙananan na'urori Maɓallan suna ware mai, ƙura, da sauran ƙazanta, wanda ke tabbatar da dorewar aiki. Tsarin kera daidai gwargwado shi ma babban dalilin tsawon rayuwarsu ne. Amfani da haɗa kayan aiki ta atomatik don shigarwa daidai yana rage kurakurai.


Lokacin Saƙo: Oktoba-10-2025