Tambayoyin da ake yawan yi

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

TAMBAYOYIN DA AKA YAWAN YI

Waɗanne nau'ikan maɓallan da Renew ke bayarwa?

Renew yana ba da maɓallan iyaka, maɓallan juyawa, da kuma nau'ikan maɓallan ƙananan, gami da samfuran yau da kullun, ƙananan, ƙananan, da marasa ruwa. Kayayyakinmu suna ba da sabis daban-daban, suna tabbatar da aminci da daidaito.

Zan iya yin oda ta musamman?

Eh, muna samar da mafita na musamman don aikace-aikacen sauyawa daban-daban. Idan kuna da takamaiman buƙatu game da girma, kayan aiki, ko ƙira, da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallace don tattauna cikakkun buƙatunku, kuma za mu yi aiki tare da ku don ƙirƙirar mafita ta musamman.

Menene lokacin jagorancin da aka saba yi don oda?

Lokacin da ake amfani da shi wajen samar da kayayyaki na yau da kullun yawanci makonni 1-3 ne. Don samfuran da aka keɓance, tuntuɓi cibiyar kula da abokan cinikinmu don ƙarin bayani.

Kuna bayar da samfura don dalilai na gwaji?

Eh, muna bayar da samfura don gwaji. Da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallace don samar da cikakkun bayanai game da buƙatun aikace-aikacenku da kuma neman samfura.

Waɗanne ƙa'idodi ne masu inganci suke bin ƙa'idodin Renew switches?

Ana ƙera makullan mu bisa ga ƙa'idodin inganci na ƙasashen duniya kamar ISO 9001, UL, CE, VDE da RoHS. Muna tabbatar da tsauraran hanyoyin kula da inganci don samar da kayayyaki masu inganci da inganci.

Ta yaya zan iya samun tallafin fasaha don samfuran ku?

Ƙungiyar tallafin fasaha tamu tana nan don taimaka muku da duk wata tambaya ko matsala da ta shafi samfur. Da fatan za a tuntuɓe mu ta imelcnrenew@renew-cn.com, kuma ku bayar da cikakkun bayanai game da matsalar ku don neman taimako cikin gaggawa.